

# HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

(Mawasiliano yote yafanywe kwa Mkurugenzi wa Mji)

Tel. No: 026-2730044

Fax No: 026- 2730445

E-mail: [makatown@gmail.com](mailto:makatown@gmail.com)  
: [tdmakambako@gmail.com](mailto:tdmakambako@gmail.com)



P. O. Box 405,  
MAKAMBAKO.  
TANZANIA

*Unapojibu taja kumb. namba hii:*

Kumb. Na. MTC/T.20/2 /132

19/05/2020

## TANGAZO LA KAZI

### NAFASI YA KAZI YA VIBARUA WA UKUSANYAJI MAPATO HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Makambako, anapenda kuwatangazia watanzania wote wenye sifa kuomba nafasi ya kazi ya vibarua wa ukusanyaji mapato ya Halmashauri ya Mji Makambako kama ifuatavyo:-

#### VIBARUA WA UKUSANYAJI MAPATO NAFASI – 19

##### SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe Raia wa Tanzania.
- Awe na Umri usiozidi miaka 45.
- Awe anajua kusoma na kuandika.
- Awe Muadilifu.
- Awe mwaminifu asiye na shitaka la upotevu wa mapato na hajawahi kufungwa kwa makosa ya jinai.
- Awe na uzoefu wa kazi ya ukusanyaji wa mapato.
- Awe Mkazi wa Halmashauri ya Mji Makambako
- Awe tayari kufanya kazi katika eneo lolote la Halmashauri ya Mji Makambako.

**MAELEKEZO**

1. Waombaji wote watume barua za maombi zikiwa na viambatanisho vifuatavyo
  - Cheti cha Kuzaliwa/kitambulisho cha uraia au cha mpiga kura
  - Barua za maombi zipitishwe kwa watendaji wa mitaa.
  - Picha ndogo mbili (passport size)
  - Wasifu Binafsi (CV)
2. Awe na wadhamini wawili wenye makazi ya kudumu Halmashauri ya Mji Makambako.
3. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe **01/06/2020**
4. Barua zote za Maombi zitumwe kwa anuani ifutayo

**MKURUGENZI,  
HALMASHAURI YA MJI,  
S.L.P. 405,  
MAKAMBAKO.**

**MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 01/06/2020 SAA 9.30  
ALASIRI.**

**TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA,**



.....  
*Paulo S. Malala*

**MKURUGENZI HALMASHAURI YA MJI,  
MAKAMBAKO.**