JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS (TAMISEMI, UTUMISHI NA UTAWALA BORA)

HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

(Mawasiliano yote yafanywe Kwa Mkurugenzi Wa Mji)

Tel. No: 026- 2730044 S.L.P. 405,

Fax No. 026- 2730445 MAKAMBAKO.
TANZANIA

E-mail: td@makambakotc.go.tz

Unapojibu taja kumb. Namba hii:

Kumb. Na. MTC/1.20/2/122 18/06/2019

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USALI KWA NAFASI YA AFISA
TABIBU (CLINICAL OFFICER).

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO ANAWATANGAZIA
WAOMBAJI WA NAFASI YA KAZI YA AFISA TABIBU (CLINICAL OFFICER)
WALIOKIDHI VIGEZO KUHUDHURIA USAILI WA ANA KWA ANA SIKU YA
JUMANNE TAREHE 25/06/2019, KUANZIA SAA 4:00 ASUBUHI KATIKA UKUMBI
WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO.(JENGO LA
MLANDO).

KATIKA USAILI HUO MNATAKIWA KUJA NA NYARAKA ZIFUATAZO:

KITAMBULISHO KINACHOTAMBULIWA NA SERIKALI

CHETI HALISI CHA KUZALIWA (ORIGINAL CERTIFICATE)

VYETI HALISI VYA TAALUMA (ORIGINAL CERTIFICATE)

CHETI HALISI CHA KIDATO CHA NNE/SITA (ORIGINAL CERTIFICATE)

F ke

MAJINA YA WANAOITWA KWENYE USAILI HUO NI:

1. DEOGRASIA TIBERY MSAFIRI.
2. MAGDALENA CORNEL MALANGALILA
3. REINFRIDA LAWA
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¢ WAOMBAJI AMBAO HAWAJAITWA KWENYE USAILI WATAMBUE KUWA
HAWAKUKIDHI VIGEZO VYA KAZI

o MKURUGENZI WA HALMASHAURI! YA MJI MAKAMBAKO HATA HUSIKA
NA GHARAMA YOYOTE YA KUJA KATIKA USAILI HUU.
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Rashidi Njozi

KAIMU: MKURUGENZI HALMASHAURI YA MJI
MAKAMBAKO.

MKURUGENZI
HALMASHAURI YAMJI
MAKAMBAKO



