HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

RATIBA YA VIKAO NA MIKUTANO MBALIMBALI YA HALMASHAURI KWA MWAKA 2019/2020.

NA | AINA YA KIKAO/MKUTANO JULAI AGST SEPT |[OK |[NO |[DES [JAN |FEB |MAC |APR |MEI |JUN |JULAI
2018/2019 |2019/2 (1920 |T |V |[19- |[19- |19- |[H19- [19- |19- |19- |2019/2020
020 19 | 19- |20 20 (20 |20 20 |20 20
1 CMT 9
2 KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI | 10
3 KAMATI YA LISHE 8
4 KAMATI YA MIPANGO MIJINA | 11
MAZINGIRA
5 KAMATI YA UCHUMI, ELIMU NA | 12
AFYA
5 KAMATI YA MAADILI YA WAHE | 8
MADIWANI
5 ZIARA YA UKAGUZI WA 17-18
MIRADI/KAMATI YA FEDHA NA
UONGOZI
6 KAMATI YA FEDHA NA 19
UONGOZI
7 KAMATI YA UKAGUZI 17
8 BODI YA ZABUNI 10
9 MKUTANO WA CHAMA 29
10 | BARAZA TAARIFA ZA KATA 30
11 | BARAZA KUU LA MADIWANI 31
12 | BODI YA AJIRA
13 | BODI YA AFYA
14 | BARAZA LA WAFANYAKAZI
15 | VIKAO VYA KAMAKA/ WDC 5
16 | VIKAO VYA KAMATI ZA MITAA | 21
17 | MIKUTANO MIKUU YA MITAA

NB;- TAREHE ZA VIKAO NA MIKUTANO MAALUM YA BAJETI ITAPANGWA KUTEGEMEA MAAGIZO YA SERIKALI KUU KUHUSU

RATIBA YA VIKAO VYA BAJETI, AIDHA VIKAO VYA BODI YA ZABUNI, BODI YA AJIRA VITATEGEMEA NA MATUKIO MUHIMU KWA

KAZI HUSIKA.







