

HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

(Mawasiliano yote yafanywe Kwa Mkurugenzi WA Mji)

Simu. Na: 026-2730044

Nukushi Na. 026- 2730445
E-mail: makatown@gmail.com
: tdmakambako@gmail.com
Unapojibu taja kumbukumbu namba hii



S.L.P. 405,
MAKAMBAKO.

Kumb. Na: MTC/ I.20/2/128

29/08/2019.

TANGAZO KWA UMMA.

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO ANAWATANGAZIA WATANZANIA WOTE KUWA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO HAJITANGAZA NAFASI ZA AJIRA YA WATENDAJI WA MITAA/VIJIJI KAMA TANGAZO LINALOONEKANA KATIKA MITANDAO YA KIJAMII.

TANGAZO LINALOONEKANA NA KUENDELEA KUTUMWA KATIKA MITANDAO YA KIJAMII LIPUUZWE NA TANGAZO HILO NI BATILI.

AIDHA OFISI YA MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO INAENDELEA KUFUATILIA KUPITIA VYOMBO VYA USALAMA ILI MTU ALIYEHUSIKA KUTUMA TAARIFA HIYO YA UPOTOSHAJI KWA UMMA AWEZE KUPATIKANA NA KUCHUKULIWA HATUA ZA KISHERIA.
AHSANTENI

PAULO S. MALALA
MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
MAKAMBAKO

HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

(Mawasiliano yote yafanywe Kwa Mkurugenzi WA Mji)

Simu. Na: 026-2730044

Nukushi Na. 026- 2730445
E-mail: makatown@gmail.com
: tdmakambako@gmail.com
Unapojibu taja kumbukumbu namba hii



S.L.P. 405,
MAKAMBAKO.

Kumb. Na: MTC/1.20/2/128

29/08/2019.

TANGAZO KWA UMMA.

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO ANAWATANGAZIA WATANZANIA WOTE KUWA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO HAIJATANGAZA NAFASI ZA AJIRA YA WATENDAJI WA MITAA/VIJIJI KAMA TANGAZO LINALOONEKANA KATIKA MITANDAO YA KIJAMII.

TANGAZO LINALOONEKANA NA KUENDELEA KUTUMWA KATIKA MITANDAO YA KIJAMII LIPUUZWE NA TANGAZO HILO NI BATILI.

AIDHA OFISI YA MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO INAENDELEA KUFUATILIA KUPITIA VYOMBO VYA USALAMA ILI MTU ALIYEHUSIKA KUTUMA TAARIFA HIYO YA UPOTOSHAJI KWA UMMA AWEZE KUPATIKANA NA KUCHUKULIWA HATUA ZA KISHERIA.
AHSANTENI

PAULO S. MALALA
MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
MAKAMBAKO