



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA WIZARA YA FEDHA NA MIPANGO



TANGAZO MAALUMU KWA WASTAAFU WANAOLIPWA PENSHENI NA HAZINA

Wizara ya Fedha na Mipango inatarajia kufanya uhakiki kwa wastaafu wanaolipwa Pensheni na Hazina kwa lengo la kuhuisha taarifa zao. Uhakiki huu utafanyika katika Wilaya zote Tanzania Bara na Visiwani kuanzia tarehe 07 Desemba, 2020 hadi tarehe 07 Machi, 2021. Wastaafu watahakikiwa kupitia kwenye Halmashauri zilizoko kwenye Wilaya zao wanapoishi hivi sasa. Ratiba ya zoezi la uhakiki ni kama inavyoonekana kwenye tangazo hili. Wastaafu wanaohusika wanaombwa kufika kwenye vituo hivyo wakiwa na nyaraka zifuatazo;

1. Barua ya Tunzo la kustaafu au Kitambulisho cha kustaafu
2. Barua ya kustaafu au kustaafishwa
3. Kitambulisho cha Taifa (NIDA) au Kadi ya Mpiga kura Kadi ya Bima ya Afya, Hati ya Kusafiria au Leseni ya Udereva.
4. Kadi ya Benki anayopokelea Pensheni.

Wastaafu watakaohakikiwa watapigwa picha (Passport size) hapo hapo kwenye kituo cha Uhakiki kwa ajili ya Kumbukumbu za Wizara.

Aidha, mnafahamishwa kwamba zoezi hili ni la lazima. Wastaafu ambao hawatahakikiwa wataondolewa kwenye orodha ya malipo ya Pensheni kuanzia Aprili, 2021

ATAKAYESIKIA AU KUSOMA TANGAZO HILI AWAFHAMISHE NA WENGINE

Limetolewa na
KATIBU MKUU
WIZARA YA FEDHA NA MIPANGO

RATIBA YA ZOEZI LA UHAKIKI WA WASTAAFU WANAOLIPWA PENSHENI NA WIZARA YA FEDHA NA MIPANGO

Zoezi la kuhakiki Wastaafu wanaolipwa Pensheni kupitia Wizara ya Fedha na Mipango linatarajiwa kuanza tarehe 07 Desemba, 2020 na kumalizika tarehe 07 Machi, 2021. Ratiba ya zoezi hili ni kama inavyoonesha hapa chini:

No.	Mikoa	Vituo vya Uhakiki (Halmashauri)	Tarehe ya Uhakiki
1	Dodoma	Jiji la Dodoma Halmashauri ya Mji wa Kondoa Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa	07 Desemba, hadi 11 Desemba, 2020
2	Manyara	Halmashauri ya Mji wa Babati Halmashauri ya Wilaya ya Hanang Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto Halmashauri ya Mji wa Mbulu Halmashauri ya Wilaya ya Simanjiro.	14 Desemba hadi 18 Desemba, 2020
3	Singida	Halmashauri ya Manispaa ya Singida Halmashauri ya Wilaya ya Iramba Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni	14 Desemba hadi 18 Desemba, 2020
4	Tabora	Halmashauri ya Manispaa ya Tabora Halmashauri ya Wilaya ya Urambo Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge Halmashauri ya Mji wa Nzego	04 Januari, hadi 08 Januari, 2021
5	Kigoma	Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma Ujiji Halmashauri ya Mji Kasulu Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo	04 Januari, hadi 08 Januari, 2021

No.	Mikoa	Vituo vya Uhakiki (Halmashauri)	Tarehe ya Uhakiki
6	Katavi	Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda Halmashauri ya Wilaya ya Mlele	04 Januari, hadi 08 Januari, 2021
7	Rukwa	Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi Halmashauri ya Wilaya ya Kalambo	04 Januari, hadi 08 Januari, 2021
8	Mwanza	Jiji la Mwanza Halmashauri ya Wilaya ya Magu Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema Halmashauri ya Wilaya Kwimba Halmashauri ya Wilaya ya Ukerewe	11 Januari, hadi 15 Januari, 2021
9	Kagera	Halmashauri ya Manispaa ya Bukoba Halmashauri ya Wilaya ya Biharamulo Halmashauri ya Wilaya ya Misenyi Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe Halmashauri ya Wilaya ya Ngara	11 Januari, hadi 15 Januari, 2021
10	Geita	Halmashauri ya Mji Geita Halmashauri ya Wilaya ya Chato Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe	11 Januari, hadi 15 Januari, 2021
11	Shinyanga	Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga Halmashauri ya Mji Kahama	18 Januari, hadi 22 Januari, 2021
12	Mara	Halmashauri ya Manispaa ya Musoma Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti Halmashauri ya Mji Tarime	18 Januari, hadi 22 Januari, 2021
13	Simiyu	Halmashauri ya Wilaya ya Maswa Halmashauri ya Mji Bariadi	18 Januari, hadi 22 Januari, 2021

No.	Mikoa	Vituo vya Uhakiki (Halmashauri)	Tarehe ya Uhakiki
14	Mbeya	<p>Jiji la Mbeya</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Chunya</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Mbalali</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Kyela</p>	25 Januari, hadi 29 Januari, 2020
15	Songwe	<p>Halmashauri ya Wilaya ya Songwe</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Mbozi</p> <p>Halmashauri ya Mji Tunduma</p>	25 Januari, hadi 29 Januari, 2020
16	Iringa	<p>Halmashauri ya Manispaa ya Iringa</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo</p> <p>Halmashauri ya Mji wa Mafinga</p>	25 Januari, hadi 29 Januari, 2020
17	Njombe	<p>Halmashauri ya Mji Njombe</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa</p> <p>Halmashauri ya Mji Makambako</p>	25 Januari, hadi 29 Januari, 2020
18	Lindi	<p>Halmashauri ya Manispaa ya Lindi</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Liwale</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Ruhangwa</p>	01 Februari, hadi 05 Februari, 2021
19	Mtwara	<p>Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara</p> <p>Mikindani</p> <p>Halmashauri ya Mji Masasi</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Nanyumbu</p> <p>Halmashauri ya Mji Newala</p>	01 Februari, hadi 05 Februari, 2021
20	Ruvuma	<p>Halmashauri ya Manispaa ya Songea</p> <p>Halmashauri ya Mji Mbinga</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Tunduru</p>	01 Februari, hadi 05 Februari, 2021
21	Arusha	<p>Jiji la Arusha</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Karatu</p> <p>Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro</p>	08 Februari, hadi 12 Februari, 2021

No.	Mikoa	Vituo vya Uhakiki (Halmashauri)	Tarehe ya Uhakiki
22	Kilimanjaro	Halmashauri ya Manispaa ya Moshi Halmashauri ya Wilaya ya Same Halmashauri ya Wilaya ya Hai Halmashauri ya Wilaya ya Rombo	08 Februari, hadi 12 Februari, 2021
23	Tanga	Jiji la Tanga Halmashauri ya Mji Handeni Halmashauri ya Mji Korogwe	08 Februari, hadi 12 Februari, 2021
24	Morogoro	Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa Halmashauri ya Mji Ifakara Halmashauri ya Wilaya ya Gairo	15 Februari, hadi 19 Februari, 2021
25	Pwani	Halmashauri ya Mji Kibaha Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo Halmashauri ya Wilaya ya Rufiji	15 Februari, hadi 19 Februari, 2021
26	Zanzibar	Mjini Unguja na Mjini Pemba	15 Februari, hadi 19 Februari, 2021
27	Dar es Salaam	Halmashauri ya Manispaa ya Ilala Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni Halmashauri ya Manispaa ya Temeke	22 Februari, hadi 07 Machi, 2021

**Limeandaliwa na
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Wizara ya Fedha na Mipango.**

**Wizara ya Fedha na Mipango
Mji wa Serikali - Mtumba
Mtaa wa Hazina
S.L.P 2802, 40468 Dodoma
Tanzania**