

HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

MIRADI YA MAENDELEO ILIYODHINISHIWA FEDHA KATIKA BAJETI YA MWAKA WA FEDHA 2017/2018

A: MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA NGAZI YA KATA, MITAA NA VIJJI

NA	JINA LA KATA	NA	JINA LA MRADI	SEHEMU YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHODHINISHWA	CHANZO CHA FEDHA
1	Kitandililo	1	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Sekondari Kitandililo ifikapo Juni, 2018	Shule ya Sekondari Kitandililo	8,271,216.00	LGDG - CDG
		2	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Mlenga ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Mlenga	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		3	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Mfumbi ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Mfumbi	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		4	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Ibatu ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Ibatu	15,463,577.00	LGDG - CDG
		5	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Mtulingala ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Mtulingala	7,018,579.00	LGDG - CDG
		6	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Nyamande ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Nyamande	5,000,000.00	LGDG - CDG
		7	Kuchangia ujenzi wa Bweni 1 Shule ya Sekondari Kitandililo ifikapo Juni, 2018	Shule ya Sekondari Kitandililo	75,000,000.00	TASAF
			Jumla ya Kata		114,753,372.00	
2	Mahongole	1	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Kihanga ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Kihanga	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		2	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Mahongole ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Mahongole	5,052,634.00	LGDG - CDG
		3	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Usetule ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Usetule	16,591,957.00	LGDG - CDG
		4	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Mtanga ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Mtanga	14,788,240.00	LGDG - CDG
		5	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Watumishi Mtanga ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Watumishi Mtanga	12,660,660.00	LGDG - CDG
		6	Kuchangia Miundo mbinu ya Maji Kijiji cha Usetule ifikapo Juni, 2018	Kijiji cha Usetule	217,947,000.00	LGDG - CDG
		7	Kuchangia ujenzi wa Bweni 1 Shule ya Sekondari Mahongole ifikapo Juni, 2018	Shule ya Sekondari Mahongole	75,000,000.00	TASAF
		8	Kuanzisha Ufugaji wa Wanyama kijiji cha Usetule ifikapo Juni, 2018	kijiji cha Usetule	22,250,000.00	TASAF
		9	Kuanzisha Bustani ya miti Kijiji cha Kifumbe ifikapo Juni, 2018	Kijiji cha Kifumbe	22,250,000.00	TASAF
			Jumla ya Kata		388,540,491.00	

NA	JINA LA KATA	NA	JINA LA MRADI	SEHEMU YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHODHINISHWA	CHANZO CHA FEDHA
3	Mlowa	1	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Idofi ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Idofi	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		2	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Kihanga ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Kihanga	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		3	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Sekondari Mlowa ifikapo Juni, 2018	Shule ya Sekondari Mlowa	14,121,835.00	LGDG - CDG
		4	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Mkolango ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Mkolango	14,037,160.00	LGDG - CDG
		5	Kuchangia ujenzi wa Bweni 1 Shule ya Sekondari Mlowa ifikapo Juni, 2018	Shule ya Sekondari Mlowa	75,000,000.00	TASAF
		6	Kuanzisha Ufugaji wa Wanyama kijiji cha Idofi ifikapo Juni, 2018	kijiji cha Idofi	22,250,000.00	TASAF
			Jumla ya Kata		129,408,995.00	
4	Makambako	1	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Juhudi ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Juhudi	7,090,958.00	LGDG - CDG
		2	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Sekondari Kipagamo ifikapo Juni, 2018	Shule ya Sekondari Kipagamo	18,037,160.00	LGDG - CDG
		3	Kuanzisha Ufugaji wa Wanyama kijiji cha Kipagamo ifikapo Juni, 2018	kijiji cha Kipagamo	22,250,000.00	TASAF
			Jumla ya Kata		47,378,118.00	
5	Majengo	1	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Kwauchungu ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Kwauchungu	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		2	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Kwauchungu ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Kwauchungu	10,558,648.00	LGDG - CDG
		3	Kuchangia ujenzi wa ukumbi wa Mikutano Shule ya Sekondari Mukilima ifikapo Juni, 2018	Shule ya Sekondari Mukilima	18,000,000.00	LGDG - CDG
		4	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Majengo ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Majengo	5,558,648.00	LGDG - CDG
			Jumla ya Kata		36,117,296.00	
6	Kitisi	1	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Kahawa ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Kahawa	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		2	Kuchangia ujenzi wa Ofisi ya Kata ya Kitisi ifikapo Juni, 2018	Kata ya Kitisi	5,000,000.00	LGDG - CDG

NA	JINA LA KATA	NA	JINA LA MRADI	SEHEMU YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHODHINISHWA	CHANZO CHA FEDHA
		3	Kuchangia ujenzi wa Mabweni 2 Shule ya Msingi Kahawa kwa wanafunzi wenye ulemavu ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Kahawa	12,844,923.00	LGDG - CDG
			Jumla ya Kata		19,844,923.00	
7	Mwembetogwa	1	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Mwembetogwa 'A' ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Mwembetogwa 'A'	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		2	Kuchangia ujenzi wa Ofisi ya Kata ya Mwembetogwa ifikapo Juni, 2018	Kata ya Mwembeto	10,027,149.00	LGDG - CDG
			Jumla ya Kata		12,027,149.00	
8	Kivavi	1	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Magegele ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Magegele	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		2	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Kibedange ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Kibedange	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		3	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule Mpya ya Msingi Magegele ifikapo Juni, 2018	Shule Mpya ya Msingi Magegele	10,822,295.00	LGDG - CDG
		4	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Sekondari Deo Sanga ifikapo Juni, 2018	Shule ya Sekondari Deo Sanga	16,200,332.00	LGDG - CDG
		5	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Kivavi ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Kivavi	5,052,634.00	LGDG - CDG
			Jumla ya Kata		36,075,261.00	
9	Mjimwema	1	Kuchangia ujenzi wa Ofisi ya Kata ya Mjimwema ifikapo Juni, 2018	Kata ya Mjimwema	10,404,051.00	LGDG - CDG
		2	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Maendeleo ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Maendeleo	10,807,941.00	LGDG - CDG
			Jumla ya Kata		21,211,992.00	
10	Utengule	1	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Ngamanga ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Ngamanga	9,018,579.00	LGDG - CDG
		2	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Ngamanga ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Ngamanga	18,635,331.00	LGDG - CDG
		3	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Utengule ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Utengule	9,018,580.00	LGDG - CDG
		4	Kuanzisha Ufugaji wa Wanyama kijiji cha Mawande ifikapo Juni, 2018	Kijiji cha Mawande	22,250,000.00	TASAF
		5	Kuanzisha Bustani ya miti Kijiji cha Ikelu ifikapo Juni, 2018	Kijiji cha Ikelu	22,250,000.00	TASAF
			Jumla ya Kata		81,172,490.00	

NA	JINA LA KATA	NA	JINA LA MRADI	SEHEMU YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHODHINISHWA	CHANZO CHA FEDHA
11	Maguvani	1	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Maguvani ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Maguvani	2,000,000.00	Mapato ya ndani
11	Maguvani	2	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule Mpya ya Msingi Maguvani ifikapo Juni, 2018	Shule Mpya ya Msingi Maguvani	10,985,567.00	LGDG - CDG
		3	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Sekondari Maguvani ifikapo Juni, 2018	Shule ya Sekondari Maguvani	19,000,000.00	LGDG - CDG
		4	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Maguvani ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Maguvani	10,822,295.00	LGDG - CDG
			Jumla ya Kata		42,807,862.00	
12	Lyamkena	1	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Ilangamoto ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Ilangamoto	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		2	Kuchangia ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Msingi Lyamkena ifikapo Juni, 2018	Shule ya Msingi Lyamkena	2,000,000.00	Mapato ya ndani
		3	Kuchangia ujenzi wa kituo cha Afya Lyamkena ifikapo Juni, 2018	kituo cha Afya Lyamkena	31,350,356.00	LGDG - CDG
		4	Kuchangia ujenzi wa Zahanati ya Ikwete ifikapo Juni, 2018	Zahanati ya Ikwete	10,822,295.00	LGDG - CDG
		5	Kuchangia ujenzi wa Madarasa 2 Shule ya Sekondari Lyamkena ifikapo Juni, 2018	Shule ya Sekondari Lyamkena	75,000,000.00	TASAF
		6	Kuanzisha Bustani ya miti Kijiji cha Ikwete ifikapo Juni, 2018	Kijiji cha Ikwete	22,250,000.00	TASAF
		8	Jumla ya Kata		143,422,651.00	

B: MIRADI ITAKAYOTEKELEZWA NGAZI YA HALMASHAURI

NA	JINA LA IDARA	NA	JINA LA MRADI	SEHEMU YA UTEKELEZAJI	FEDHA ILIYODHINISHWA	CHANZO CHA FEDHA
1	Utawala	1	Kuiwezesha Halmashauri kuwa mwanachama wa benki ya Mamlaka ya Serikali za mitaa ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	15,000,000.00	Mapato ya ndani
2	Fedha	2	Kununua mashine 35 za kukusanyia mapato ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	20,000,000.00	Mapato ya ndani
		3	Kuwezesha utekelezaji wa miradi inayotekelezwa ngazi ya Vijiji na Mitaa ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	444,717,389.00	Mapato ya ndani
3	Biashara	4	Kutengezeza meza Soko la Maguvani ifikapo Juni, 2018	Soko la Maguvani	10,000,000.00	Mapato ya ndani

NA	JINA LA KATA	NA	JINA LA MRADI	SEHEMU YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHODHINISHWA	CHANZO CHA FEDHA
		5	Kuanzisha maeneo mawili ya mnada Idofi na TAZARA ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	11,927,262.00	Mapato ya ndani
4	Ardhi	6	Kuanza hatua za awali za maandalizi ya Mpango Kamambe wa Halmashauri ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	25,000,000.00	Mapato ya ndani
		7	Kuwezesha shughuli ya kuweka mipaka ya maeneo yote ya Taasisi za Serikali ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	5,000,000.00	Mapato ya ndani
5	Afya	8	Kuwezesha utekelezaji wa afua za kuboresha lishe katika Halmashauri ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	12,000,000.00	Mapato ya ndani
		9	Kuwezesha utekelezaji wa shughuli za Mfuko wa Pamoja wa Afya [HSBF] kwa kuchangia asilimia 10 ifikakapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	17,431,433.00	Mapato ya ndani
6	Ujenzi	10	Kufanya ukarabati wa Stendi kuu ya Mabasi Makambako ifikapo Juni, 2018	Stendi ya Mabasi	30,000,000.00	Mapato ya ndani
7	Maji	11	Kuichangia MAKUWASA kuchimba kisima kirefu cha maji na kufunga pampu eneo la Idofi ifikapo Juni, 2018	Eneo la Idofi	5,000,000.00	Mapato ya ndani
8	Kilimo	12	Kuwezesha upatikanaji wa miche 5000 ya parachichi kwa ajili ya shamba la Halmashauri ifikapo Juni, 2018	Ibatu	10,000,000.00	Mapato ya ndani
9	Maliasili	13	Kuanzisha bustani ya miche ya miti ya Halmashauri ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	10,000,000.00	Mapato ya ndani
10	Mazingira	14	Kujenga vizimba 10 vya taka katika Halmashauri ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	15,000,000.00	Mapato ya ndani
11	Sera na Mipango	15	Kuwezesha utekelezaji wa shughuli za ufuatiliaji, usimamizi na tathmini ya miradi ya maendeleo ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	10,000,000.00	Mapato ya ndani
12	Maendeleo ya Jamii	16	Kutoa mikopo kwa vikundi 40 vya akinamama na vikundi 20 vya Vijana kupitia Mfuko wa Maendeleo ya Wanawake na Vijana ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	222,358,694.00	Mapato ya ndani
			Jumla Ndogo		863,434,778.00	

NA	JINA LA KATA	NA	JINA LA MRADI	SEHEMU YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHODHINISHWA	CHANZO CHA FEDHA
1	Utumishi	1	Kuwezesha utekelezaji wa shughuli za kuwajengea uwezo Waheshimiwa Madiwani, Viongozi wa Serikali za Vijiji na Mitaa na Watumishi wa Halmashauri ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	93,265,900.00	(LGDG - CDG)
2	Kilimo	2	Kuwezesha ukamilishaji wa Soko la Mazao ya kilimo Magegele ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	81,717,022.00	(LGDG - CDG)
3	Mifugo	3	Kukarabati machinjio ya ng'ombe na nguruwe katika Halmashauri ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	63,645,282.00	(LGDG - CDG)
3	Elimu Msingi	4	Kutengeneza madawati 400 kwa ajili ya Shule za Msingi zenye upungufu [HLG] ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	20,000,000.00	(LGDG - CDG)
4	Elimu Sekondari	5	Kutengeneza madawati 337 kwa ajili ya Shule za Sekondari zenye upungufu [HLG] ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	23,589,996.00	(LGDG - CDG)
5	Afya	6	Kukamilisha ujenzi wa wodi la kisasa la Wazazi [HLG] Ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	20,000,000.00	(LGDG - CDG)
		7	Kuwezesha upatikanaji wa Vifaa kwenye chumba cha kuhifadhia maiti [HLG] ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	50,000,000.00	(LGDG - CDG)
		8	kujenga chumba cha kuhifadhia dawa [Pharmacy] katika Hospitali ya Mji Makambako ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	50,000,000.00	(LGDG - CDG)
		9	Kujenga Wodi 1 la kulaza wagonjwa waliopasuliwa katika Hospitali ya Mji Makambako ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	64,111,300.00	(LGDG - CDG)
6	Sera na Mipango	10	Kuwezesha utekelezaji wa shughuli za ufuatiliaji, usimamizi na tathmini ya miradi ya maendeleo ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	93,265,900.00	(LGDG - CDG)
			Jumla Ndogo		559,595,400.00	
1	Utawala	1	Kukamilisha ujenzi wa Jengo la Ofisi za Halmashauri ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	650,000,000.00	Fedha za Ujenzi wa Majengo ya Utawala
			Jumla Ndogo		650,000,000.00	
1	Sera na Mipango	1	Kuwezesha utekelezaji wa Miradi inayofadhiliwa na Fedha za Mfuko wa Jimbo ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	32,458,000.00	Fedha za Mfuko wa Jimbo
			Jumla Ndogo		32,458,000.00	

NA	JINA LA KATA	NA	JINA LA MRADI	SEHEMU YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHODHINISHWA	CHANZO CHA FEDHA
1	Elimu Msingi	1	Kuwezesha utekelezaji Mpango wa Elimu bila Malipo Sekta ya Elimu Msingi ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	247,221,000.00	Fedha za Mpango wa Elimu bila Malipo
2	Elimu Sekondari	2	Kuwezesha utekelezaji Mpango wa Elimu bila Malipo Sekta ya Elimu Sekondari ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	166,455,000.00	Fedha za Mpango wa Elimu bila Malipo
			Jumla Ndogo		413,676,000.00	
	Sera na Mipango, Afya na Elimu Msingi	1	Kuwezesha utekelezaji wa shughuli zinazo fadhiliwa UNICEF ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	136,180,400.00	Fedha za Mpango wa Elimu bila Malipo
			Jumla Ndogo		136,180,400.00	
1	Maendeleo ya Jamii	1	Kuziwezesha Kaya masikini 2,376 ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	480,000,000.00	TASAF
		2	Kuwezesha ufuatiliaji, usimamizi na tathmini ya shughuli za TASAF ngazi ya Halmashauri ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	33,000,000.00	TASAF
		3	Kuwezesha ufuatiliaji, usimamizi na tathmini ya shughuli za TASAF ngazi ya Vijiji na Mitaa ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	15,600,000.00	TASAF
			Jumla Ndogo		528,600,000.00	
1	Ujenzi	1	Kufanya matengenezo ya kawaida barabara za Lyamkena (km 2), Utengule (km 4), Kivavi (km 2), Kitisi (km 2), Mjimwema (km 2), Makambako (km 2), Mwembetogwa (km 2), Maguvani (km 2), Mahongole (km 4), Majengo (km 2), Kitandililo (km 4) na Mlowa (km 4) ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	96,000,000.00	Mfuko wa Barabara
		2	Kufanya ukarabati wa barabara zilizojengwa kwa kiwango cha lami Mjini Makambako ifikapo Juni, 2018	Maeneo ya barabara za lami	23,950,000.00	Mfuko wa Barabara
		3	Kufanya matengezo ya maeneo korofi km 6 barabara za (Kifumbe -Igongolo -km 3), (Manga - Igongolo -km 2), (Malombwe - Mkolango -km 0.5) na (Makambako - Ibumila-Mtulingala-km 0.5) ifikapo Juni, 2018	Kifumbe, Manga, Malombwe, Ibumila na Mtulingala	50,330,000.00	Mfuko wa Barabara

NA	JINA LA KATA	NA	JINA LA MRADI	SEHEMU YA UTEKELEZAJI	KIASI KILICHODHINISHWA	CHANZO CHA FEDHA
		4	Kufanya matengezo ya muda maalum km 14 barabara za Mjini Makambako ifikapo Juni, 2018	Barabara za Mjini	269,472,000.00	Mfuko wa Barabara
		5	Kujenga madaraja 3 katika Halmashauri ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	194,000,000.00	Mfuko wa Barabara
		6	Kujenga mifereji ya maji ya mvua mita 900 katika Halmashauri ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	208,210,000.00	Mfuko wa Barabara
		7	Kuwezesha shughuli za ufuatiliaji na usimamizi wa miradi barabara ifikapo Juni, 2018	Halmashauri ya Mji Makambako	42,095,000.00	Mfuko wa Barabara
			Jumla		884,057,000.00	