

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO



Tarehe 28/03/2023

TANGAZO LA KOTESHENI

**KOTESHENI NA.LGA/166/2022/2023/W/TASAF/UST/1 PACKAGE
01**

**KWA AJILI YA UJENZI WA MADARASA MATATU NA MATUNDU SITA
YA CHOO KATIKA SHULE YA MSINGI USETULE**

1. Kamati ya usimamizi wa mradi ya Kijiji cha Usetule imepata fedha kutoka TASAF Makao Makuu kwa ajili ya ujenzi wa **Madarasa Matatu na Matundu Sita ya Choo katika Kijiji cha Usetule** na inakusudia kutumia sehemu ya fedha husika kulipia malipo halali chini ya Mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko huu wa Kotesheni.
2. Unakaribishwa kuleta Kotesheni yako ya bei kwa ajili ya utekelezaji wa kazi kama ilivyoielezwa kwenye Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi (MMK) kama ilivyofafanuliwa katika nyaraka ya kotesheni
3. Mwombaji achukue kabrasha la kotesheni katika ofisi ya Mtendaji wa **Kijiji cha Usetule** ili kuona ukubwa wa kazi. Mwombaji anaweza kupata taarifa/ufafanuzi zaidi kuhusu kazi hizo katika Ofisi ya Mtendaji wa Kijiji cha Usetule kuanzia saa 1:30 Asubuhi hadi saa 9:30 Alasiri Siku za kazi. (Jumatatu hadi Ijumaa).

Halmashauriya Mji Makambako, Mtaawa Sigrid, Barabarakuuya Njombe, S.L.P 405 Makambako, Njombe, Nukushi Na:
026-2968891, Simu Na: 026-2968892,
Barua Pepe: td@makambakotc.go.tz, Tovuli: www.makambakotc.go.tz

4. Mwombaji atalipia ada ya kotesheni Tshs. 20,000/= kwa kila koteshe ni ambayo haitarejeshwa. Fedha zote zilipwe Ofisi ya Mtendaji wa Kijiji cha Usetule.
5. Maombi ya kotesheni zote yawasilishwe katika Ofisi ya Mtendaji wa Kijiji cha Usetule katika Halmashauri ya Mji Makambako, Mwisho wa kupokea maombi hayo ni Jumatano tarehe 5/04/2023 saa nne kamili (4:00) Asubuhi. Waombaji au wawakilishi wao, wanaalikwa kuhudhuria ufunguzi wa kotesheni hizo utakaofanyika Jumatano tarehe 5/04/2023, kuanzia saa (4:30) Asubuhi katika Ofisi ya Kijiji cha Usetule.
6. Sifa za mwombaji:-
 - a) Mwombaji awe ni Fundi mwenye uzoefu na aonyeshe uzoefu katika ujenzi.
 - b) Mwombaji katika maombi yake achangane kazi hatua kwa hatua ka ma ilivyoainishwa na kuonesha gharama za kila hatua ya kazi zilizo mo kwenye kabrasha.
 - c) Mwombaji awe na uzoefu wa kujenga majengo na mwenye uangalizi mzuri wa mali wakati wa utekelezaji wa mradi.
 - d) Mwombaji ajue vema kusoma ramani na vipimo vyake kwa ajili ya ufa nisi wa kazi.
 - e) Mwombaji aonyeshe muda wa utekelezaji wa mradi.
 - f) Mwombaji aambatanishe barua ya utambulisho toka kwa Mtendaji wa mtaa anapotoka.
 - g) Mwombaji awe na akaunti benki
7. Kotesheni zote katika uhalisia wake (original) pamoja na nakala mbili zinazofanana zilizojazwa kwa usahihi na kuwekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa Kotesheni Namba na maelezo ya kazi ni lazima zipelekwe kwa;

MTENDAJI WA KIJIKI CHA USETULE

S.L.P 410

MAKAMBAKO

Halmashauriya Mji Makambako, Mtaawa Sigrid, Barabarakuuya Njombe, S.L.P 405 Makambako, Njombe, Nukushi Na:
026-2968891, Simu Na: 026-2968892,
Barua Pepe: td@makambakotc.go.tz, Tovuti: www.makambakotc.go.tz

8. Kotesheni zitakazochelewa, sehemu ya kotesheni, kotesheni za kielektroniki, kotesheni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguzi wa kotesheni, hazitakubaliwa kwa ajili ya kutathminiwa kwa hali yoyote ile.

NICKISONI NG'ARA KALIA

Mwenyekiti
kamati ya Usimamizi wa Mradi
KIJIJI CHA USETULE

Halmashaunya Mji Makambako, Mtaa wa Sigrid, Barebarakuyu ya Njombe, S.L.P 405 Makambako, Njombe, Nukushi Na:
026-2908891, Simu Na: 026-2908892,
Barua Pepe: td@makambako.go.tz, Tovuti: www.makambako.go.tz

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO



Tarehe 28/03/2023

TANGAZO LA KOTESHENI

KOTESHENI NA.LGA/166/2022/2023/W/TASAF/IKT/1

KWA AJILI YA UJENZI WA NYUMBA YA MGANGA KATIKA MTA A WA IKWETE

1. Kamati ya usimamizi wa mradi ya Mtaa wa Ikwete imepata fedha kutoka TASAF Makao Makuu kwa ajili ya ujenzi wa Nyumba ya Mganga katika Mtaa wa Ikwete na inakusudia kutumia sehemu ya fedha husika kulipia malipo halali chini ya Mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko huu wa Kotesheni.
2. Unakaribishwa kuleta Kotesheni yako ya bei kwa ajili ya utekelezaji wa kazi kama ilivyoelezwa kwenye Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi (MMK) kama ilivyofafanuliwa katika nyaraka ya kotesheni
3. Mwombaji achukue kabrasha la kotesheni katika ofisi ya Mtendaji wa Mtaa wa Ikwete ili kuona ukubwa wa kazi. Mwombaji anaweza kupata taarifa/ufafanuzi zaidi kuhusu kazi hizo katika Ofisi ya Mtendaji wa Mtaa wa Ikwete kuanzia saa 1:30 Asubuhi hadi saa 9:30 Alasiri Siku za kazi. (Jumatatu hadi Ijumaa).
4. Mwombaji atalipia ada ya kotesheni Tshs. 20,000/= kwa kila koteshe

Halmashauri ya Mji Makambako, Mtaawa Sigrud, Barabarakuuya Njombe, S.L.P 405 Makambako, Njombe, Nukushi Na: 026-2968891, Simu Na: 026-2968892,
Barua Pepe: td@makambakotc.go.tz, Tovuti: www.makambakotc.go.tz

ni ambayo haitarejeshwa. Fedha zote zilipwe Ofisi ya Mtendaji Mtaa wa Ikwete

5. Maombi ya kotesheni zote yawasilishwe katika Ofisi ya **Mtendaji wa Mtaa wa Ikwete** katika Halmashauri ya Mji Makambako, Mwisho wa kupokea maombi hayo ni **Jumatano tarehe 5/04/2023 saa nne kamili (4:00) Asubuhi**. Waombaji au wawakilishi wao, wanaalikwa kuhudhuria ufunguzi wa kotesheni hizo utakaofanyika **Jumatano tarehe 5/04/2023, kuanzia saa sita kamili (6:00) mchana** katika Ofisi ya **Mtendaji Mtaa wa Ikwete**.

6. **Sifa za mwombaji:-**

- a) Mwombaji awe ni Fundi mwenye uzoefu na aonyeshe uzoefu katika ujenzi.
 - b) Mwombaji katika maombi yake achangeanue kazi hatua kwa hatua ka ma ilivyoainishwa na kuonesha gharama za kila hatua ya kazi zilizo mo kwenye kabrasha.
 - c) Mwombaji awe na uzoefu wa kujenga majengo na mwenye uangalizi mzuri wa mali wakati wa utekelezaji wa mradi.
 - d) Mwombaji ajue vema kusoma ramani na vipimo vyake kwa ajili ya ufa nisi wa kazi.
 - e) Mwombaji aonyeshe muda wa utekelezaji wa Mradi.
 - f) Mwombaji aambatanishe barua ya utambulisho toka kwa Mtendaji wa Mtaa anapotoka.
 - g) Mwombaji awe na akaunti benki
7. Kotesheni zote katika uhalisia wake (original) pamoja na nakala mbili zinazofanana zilizojazwa kwa usahihi na kuwekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa **Kotesheni Namba na maelezo ya kazi** ni lazima zipelekwe kwa;

MTENDAJI MTA A WA IKWETE
S.L.P 266
MAKAMBAKO

8. Kotesheni zitakazochelewa; sehemu ya kotesheni; kotesheni za kielektroniki, kotesheni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguzi wa kotesheni, hazitakubaliwa kwa ajili ya kutathminiwa kwa hali yoyote ile.

A. Ogawa

Mwenyekiti

kamati ya Usimamizi wa mradi

MTAA WA IKWETE

Halimashaunya Mji Makambako, Mtaawa Sigrid, Barabarakuuya Njombe, S.L.P 405 Makambako, Njombe, Nukushi Na:
026-2968891; Simu Na: 026-2968892,
Barua Pepe: td@makambakotc.go.tz, Tovuti: www.makambakotc.go.tz