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Unapoyibu tafadhali taja:

Kumb. Na MTC/E.80/3VOL 1147
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.
ri ya Makambako amepokea kibali cha Ajira chenye kumb. Na
he 23/06/2022 kikisomwa pamoja na kibali chenye kun}b. Na.
kuajiri Mtendaji wa Mtaa Drj Il (4), Dereva l?r] " (4’_3
Kumbukumbu Drj Il (2). Mkurugenz! wa Mji
sifa kuomba nafasi hizo kwa mchanganuo

Mkurugenzi wa Miji, Halmashau
FA.170/0523/01"B"/92 cha tare
FA 97/228/01/9 cha tarehe 13/05/2022
Katibu Mahususi Drj lll (3) na Msaidizi wa
anawatangazia kazi Watanzania wote wenye

ufuatao:

1. Mtendaji wa Mtaa Daraja lll- (nafasi 4)

Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au kidato cha sita (V1) _
zo ya Astashahada/Cheti *NTA Level 5" katika moja ya
Jamii, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya
kutoka chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo
kinachotambuliwa na Serikali.

(a) Sifa za mwombaji
¢ Awe mwenye
¢ Awe amehitimu mafun

fani zifuatazo:
< Utawala, Sheria, Elimu ya

Jamii na Sayansi ya Jamii
Dodoma au chuo chochote

(b) Kazina Majikumu ya Mtendaji wa Mtaa daraja la lll.
& Katibu wa Kamati ya Mtaa
% Mtendaji Mkuu wa Mtaa
a sera na Sheria zinazotekelezwa na

& Mratibu wa Utekelezaji w.

Halmashauri katika Mtaa
& Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu Mipango ya Maendeleo katika
Mtaa
Sheria ndogo pameja na sheria

« Msimamizi wa Utekelezaji wa

nyingine zinazotumika katika Mtaa
& Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama.

Msimamizi wa Utekelezaji wa Mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji

wa njaa na umasikini katika Mtaa.
& Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza
kumbukumbu za walipa Kodi wote.
Kuandaa na kutunza rejesta ya Wakazi
& Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

wa Mtaa wote na,

(c) Ngaziya Mshahara.
Kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS B kwa mwezi.



2. Dereva Daraja ll- (nafasi 4)

(a) Sifa za Mwombaji

' Awe mwenye Elimu ya Kidato cha Nne (IV)
< Awe na Leseni ya daraja la E au C1yau

< Awe amehudhuria mafunzo ya Msingi ya

% Waombaji wenye cheti cha majari

N endeshaji Magari ambayo amefanya
kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali.

Uendeshaji magari (Basic Driving

Course) yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya Ufundi stadi (VETA) au chuo

kingine kinachotambuliwa na Serikali.

bio ya ufundi daraja la pili watafikiriwa

kwanza

(b) Kazi na Majikumu ya Dereva daraja |l _
afari ili kubaini hali ya usalama wa gari
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Kukagua gari kabla na baada ya s JEAIVES
Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi
Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali _
Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari

Kufanya usafi wa gari na ' N
Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizl

wake.

(c) Ngazi ya Mshahara. )
Kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS B kwa mwezZl.

3. Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la Il - (nafasi 2)

Nne (IV) au kidato cha sita (V1)
< Aliye na chet Utunzaji kumbukumbu “ NTA level 57
Afya, Masijala, Mahakama na Ardhi.

katika moja wapo ya fani za

zi wa Kumbukumbu Daraja la Il

(b) Majukumu ya Msaidi
ukumbu/nyaraka/ mafaili yanayohitajiwa na wasomaji

-

e

X

. Kutafuta kumb

. Kudhibiti upokeaji, uandi
Kuchambua, kuorodhes
makundi kulingana na somo

matumizi ya Ofisi
Kuweka/ kupanga kumbukumbu/ nyaraka katika reki (file racks / cabinets)
katika masijala/ vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.

a n.k ) katika mafaili.

Kuweka kumbukumbu (barua, nyarak
Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/ nyaraka kutoka Taasisi za Serikali.

kishaji wa kumbukumbu/nyaraka.
ha na kupanga kumbukumbu/ nyaraka katika

husika (classification and Boxing) kwa ajili ya

(c) Ngazi ya Mshahara.
Kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS B kwa mwezi.

CamScanner



_ Katibu Mahususi Daraja la lll - (nafasl 3)

(a) Sifa za Mwombaji
& Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (iv) na aliyehudhuria mafunzo ya Uhazili na

kufaulu Mtihani wa Hatua ya Tatu.
& Awe amefaulu somo la hati Mkato ya Kiswa

dakika moja

& Awe amepata
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika

Microsoft Office, Email na Publisher.

hili na Kiingereza maneno 80 kwa

mafunzo ya kompyuta kutoka chuo chochote
program za Windows,

(b) Majukumu ya Katibu Mahususl| Daraja la lll

< Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.
& Kusaidia kupokea wageni na kuwasail shida zao na kuwaelekeza sehemu

wanapoweza kushughulikiwa

& Kusaidia kutunza taarifa/ kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao, safari za mkuu wake na ratba ya kazi zingine zilizopangwa
kutekelezwa katika ofisi anamofanyia kazi, na kumuarifu mkuu wake kwa

wakati unaohitajika. .
& Kusaidia kutafuta na kumpatia mkuu wake majalada, nyaraka au kitu

chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini. B
& Kusaidia kufikisha maelekezo ya mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi yv_ake na
pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na was_aldm hao.
& Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu
alipo, na kukusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika _
Kutekeleza kazi zote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa kaz!.

(c) Ngaziya Mshahara. _
Kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS B kwa mwezi.

5. Masharti ya jumlaya Waombaji
< Waombaiji wote wawe na u

wa Tanzania.
& Waombaji waambatanishe nakala (copy) za vyeti vya Taaluma, vyeti vya kidato

cha nne na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya
kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa zilizoelekezwa hapo juu.
# Waombaji wote waambatanishe maelezo binafsi CV yenye anuani na namba za

simu na Majina mawili ya Wadhamini
< \Waombaji wote wawe na kitambulish

NIDA
< Waombaji wote waambatanishe picha mbili (passport size) za hivi karibuni na

ziandikwe jina kwa nyuma
& Watakaoitwa kwenye Usail
Halmashauri ya Mii Makambako na

Halmashauri ya mji Makambako.
“Testimonials’, “Provisional results”, “Statement of results”, hati za matokeo ya

kidato cha nne na kidato cha sita (result slips) (HAVITAKUBALIKA)

Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta tu.
» Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili

hayatafikiriwa.

mri kati ya miaka 18 mpaka miaka 45, na wawe Raia

o cha NIDA au namba ya Kitambulisho cha

majina yao yatawekwa kwenye Tovuti ya
mbao za matangazo zilizopo Ofisi za

o
'*

o,
.o

»
.O

6. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 14/07/2022 saa 9.30 Alasiri.



maombi yatumwe kwa anuani ifuatayo:

Mkurugenzi wa Mii,
Halmashauri ya Mji,

S.L.P 405
MAKAMBAKO
Tangazo hili limetolewa na:
___\A}A\W
Kenneth K. Haule
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji

MAKAMBAKO

Nakala:

Katibu Mkuu

Ofisi ya Rais

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma

S.L.P 2320

DODOMA.

Tovuti ya Halmashauri ya Mji Makambako.
www.makambakotc.go.tz

Mbao za matangazo
Halmashauri ya Mji Makambako.



