JAMHURI YA MUUNGANC ‘NA TANZANI
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI
JIMBO LA MAKAMBAKO

Kumb Na.MTC/E.30/1/vol 11/51

TANGAZO LA MATOKES YA USAILI WA KAZI YA MUDA YA

UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA

KUITWA KWENYE MAFUNZO ELEKEZITAREHE 09/01/2025-
10/01/2024

Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Makambako kwa mamlaka
aliyopewa na Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi chini ya Kifungu cha
12(1)(C) cha kanuni za Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga
Kura za mwaka 2024,anapenda Kutangaza matokeo ya usaili wa
kazi va muda ya Uborteshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura
wa mwaka 2025 kwenye orodha iliyobandikwa katika mbao za

matangazo.

Hivvo kwa wale wote waliopo kwanye orodha ya matokeo ya usaili
huu wanatakiwa kufita kwenye mafunzo elekezi ya kazi kuanzia
tarehe 09-10/01/2025 kwenye vituo walivyofanyia usaili isipokuwa
kata ya Wtengule watafanyia mafunzo ‘katika Ukumbi wa
Makambano Sekondari .Mafunzo yataanza saa.3.00 Asubuhi
.Tafadhari zingatia muda wa kuanza mafunzo elekezi
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