



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na: MTC/I.20/2.Vol.I/51

16/10/2023

MARUDIO YA TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA KIBARUA WA KUKUSANYA
MAPATO KATIKA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Makambako anapenda kuwatangazia wataanzania wote wenye sifa taiwa hapo chini kuomba nafasi za kazi za vibarua wa kukusanya mapato ya Halmashauri ya Mji Makambako katika nafasi zifuatazo:

MWOMBAJI ANATAKIWA KUOMBA NAFASI MOJA TU KATI YA NAFASI ZIFUATAZO

1. Nafasi ya Kibarua wa kukusanya mapato mengine ya Halmashauri nafasi -32
2. Nafasi ya kibarua wa kukusanga mapato ya maegesho nafasi – 19

A) SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe Raia wa Tanzania.
- Awe na umri usiozidi miaka 45 na usiopungua miaka 18.
- Awe anajua kusoma na kuandika.
- Awe muadilifu.
- Awe mwaminifu ambaye hajawahi kushtakiwa kwa kosa la upotevu wa mapato, hajawahi kufungwa kwa makosa ya jinai.
- Awe mkazi wa Halmashauri ya Mji Makambako.
- Awe tayari kufanya kazi katika eneo lolote atakalopangiwa la Halmashauri ya Mji Makambako.
- Uzoefu wa kazi ya kukusanya ushuru sio kigezo cha kupata Ajira
- Awe tayari kufanya kazi kwa masharti ya kibarua kwa aina ya nafasi ya kazi ya kibarua wa kukusanya mapato atakavyochagua kuomba kati ya nafasi Na. "1" au "2" hapo juu.

- Kwa waliotuma maombi yao kwa tangazo la tarehe 06/10/2023 wasitume tena maombi ya kazi.

B) MAELEZO YA JUMLA

1. Waombaji wote watume barua za maombi zikiwa na viambatisho vifuatavyo:-
 - Cheti cha kuzaliwa/ Kitambulisho cha NIDA/Uraia/Mpiga kura.
 - Barua za maombi za maombi zipitishwe kwa Watendaji wa Mtaa/Vijiji mwombaji anapoishi.
 - Picha ndogo (2) za (passport size) za hivi karibuni.
 - Wasifu binafsi (CV)
2. Awe na wadhamini wawili wenye makazi ya kudumu Halmashauri ya Mji Makambako.

Maombi ambayo hayakidhi vigezo hapo juu hayatashughulikiwa.

C. MWISHO WA KUTUMA MAOMBI HAYA NI TAREHE 23/10/2023

Barua zote za maombi zitumwe kwenye anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi,
Halmashauri ya Mji,
S.L.P 405,
MAKAMBAKO.

Tangazo hili limetolewa na:-



Kenneth K. Haule

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI