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TANGAZO LA NAFASI LA KAZI ZA VIBARUA WA
KUKUSANYA MAPATO HALMASHAURI YA MJI
MAKAMBAKO.

Mkurugenzi wa Mji, Halmashauri ya Mékambako anapenda kuwatangazia
watanzania wote lwenye sifa tajwa hapo chini kuomba nafasi za kazi za
vibarua wa kukusanya mapato ya Halmashauri ya Mji makambako katika
nafasi zifuatazo: N
MWOMBAJI ANATAKIWA KUOMBA NAFASI MOJA TU KATI YA
NAFASI ZIFUATAZO
1. Nafasi ya kibarua wa kukusanya mapato ya Halmashauri nafasi - 36
2. Nafasi ya kibarua wa kukusanya mapato ya TARURA nafasi -12
A) SIFA ZA MWOMBAJI

« Awe Raia wa Tanzania

¢ Awe na umri usiozidi miaka 45 na usiopungua miaka 18 .

e Awe anajua kusoma na kuandika

. AWe muadilifu

) Awe mwaminifu ambaye hajawahi kushtakiwa kwa kosa la upotevu

wa mapato, hajawahi kufungwa kwa makosa ya jinai.

* Awe na uzoefu wa kazi ya ukusanyaiji mapéto



o Awe mkazi wa Halmashauri ya Mji Makambako
o Awe tayari kufanya kazi katika eneo lolote atakalopangiwa [a
Halmashauri ya Mji Makambako.

» Awe tayari kufanya kazi kwa masharti ya kibarua kwa aina ya nafasi
hagua kuomba

ya kazi ya kibarua wa kukusanya mapato atakayoc
kati ya nafasi Na. “1” au "2" hapo juu
B) MAELEKEZO YA JUMLA
1. Waombaji wote watume barua za maombi zikiwa na
viambatanisho vifuatavyo

e Cheti cha kuzaliwa/Kitambulisho cha NIDA/Uraia /Mpiga kura

e Barua za maombi zipitishwe kwa Watendaji" wa Mtaa/Vijiji

mwombaji anapoishi

e Picha ndogo (2) za (passport size) za hivi karibuni

e \Wasifu binafsi (CV)
2 Awe na wadhamini wawili wenye makazi ya kudumu
Halmashauri ya Mji Makambako.
Maombi ambayo hayakidhi vi'gezo hapo juu hayétashughulikiwa

C) Mwisho wa kutuma maombi haya ni tarehe 08/07/2023

Barua zote za maombi zitumwe kwenye anuani ifuatayo
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