



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO



Unapojibutafadhalitaja:  
Kumb.Na:MTC/I.20/2.VOLI/69

07/10/2024

**TANGAZO LA KUITWA KAZINI**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Makambako anapenda kuwataarifu waombaji wa kazi ya **Mtendaji wa Mtaa Daraja la III na Dereva Daraja la II** waliofanya usaili kati ya tarehe **02/10/2024** hadii tarehe **07/10/2024** kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika Tangazo hili.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuriporiti **Ofisi ya Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Makambako** Idara ya Utawala na Usimamizi wa Rasilimali watu siku ya Alhamisi tarehe **10/10/2024** saa **3:00 Asubuhi** wakiwa na **Vyeti Halisi Vifuatavyo (Cheti cha kidato cha Nne/Sita, Vyeti cha taaluma, Leseni ya udereva, Cheti cha kuzaliwa na Kitambulisho/Namba ya NIDA)**. Kwa wale wote ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi hivyo wasisite kuomba tena kwa mara nyingine pindi nafasi zitakapotangazwa.

NA.	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1	DEREVA	BENJAMINI JOHN NYIMBO
2	MTENDAJI WA MTA DARAJA LA III	GODLOVE HILARY GABRIELY
		SKOLASTIKA ISAYA KADAGA

Limetolewa na:-

**MKURUGENZI**

**HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO**

**MKURUGENZI**  
**HALMASHAURI YA MJI**  
**MAKAMBAKO**