JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na:MTC/E.80/3 VOL. I/30 Tarehe: 16/07/2021

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO ANAWATANGAZIA
WAOMBAJI KAZI WA NAFASI YA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il WALIOFAULU
USAILI WA ANA KWA ANA (ORAL INTERVIEW) ULIOFANYIKA TAREHE 14/07/2021
KUWA WANATAKIWA KURIPOTI KAZINI (OFISI YA MKURUGENZI WA HALMASHAURI
YA MJI MAKAMBAKO) SIKU YA JUMATATU TAREHE 26/07/2021.

AIDHA WAOMBAJI KAZI WALIOFAULU USAILI WANATAKIWA KURIPOTI KAZINI
WAKIWA NA NYARAKA HALISI ZIFUATAZO:

1. CHETI CHA KUZALIWA.

2. CHETI CHA KIDATO CHA NNE/SITA.

3. CHETI CHA TAALUMA (CERTIFICATE NTA LEVEL 5).

4. KITAMBULISHO CHA TAIFA / NAMBA YA KITAMBULISHO CHA TAIFA (NIDA).

5. PICHA MBILI ZA PASSPORT SIZE.

ORODHA YA WAOMBAJI WALIOFAULU  USAILI  NA KUITWA  KAZINI
IMEAMBATANISHWA PAMOJA NA TANGAZO HILI

IMETOLEWA NA: l i’

Robert Sinnah
Kaimu: MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI
MAKAMBAKO
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ORODHA YA WAOMBAJI WA NAFASI YA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA III
WALIOFAULU USAILI WA TAREHE 14/07/2021 NI KAMA IFUATAVYO:

1. SARA PAULO,
S. L. P 385,
BARIADL.

2 . ANASTANZIA NSYENGULA,
S.L.P 1070,
MAKAMBAKO.

3 . CHIGANGA ROBERT,
S.L.P 1414,
MUSOMA.

4 . ZAINABU CHUBWA JAFARI,
S.L.P 1070,

MAKAMBAKO.

5. CORETHA RICHARD MWAKINGILI
S.L.P 320

KYELA
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