JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

-----

OFISI YA RAIS S o °,

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA cli¥ e
HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO <
07/05/2024

NDUGU:
WANANCHI WOTE/ TAASISI ZOTE/
NA WADAU WOTE MAKAMBAKO,

TANGAZO TANGAZO TANGAZO
MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJ]I MAKAMBAKO ANAWATANGAZIA

WANANCHI WOTE, WADAU WOTE NA TAASISI ZOTE ZA SERIKALI NA BINAFSI KUWA,
HALMASHAURI IPO KATIKA MCHAKATO WA MABORESHO YA SHERIA NDOGO YA
(ADA NA USHURU), TANGAZO LA SERIKALI NA 343 LA 2017, KWA AJILI YA
KUENDANA NA UHALISIA UNAOTOKANA NA MABADILIKO MBALIMBALI KATIKA
VYANZO VYA MAPATO YA HALMASHAURL

HIVYO, WADAU TAJWA HAPO JUU MNAKARIBISHWA KUTOA MAONI JUU YA
UBORESHAJI WA SHERIA HIINA ENDAPO IKITOKEA TAASISI, MDAU AUMWANANCHI
ANA PINGAMIZI/MAONI JUU YA MAREKEBISHO KWA SHERIA NDOGO HII ALETE
PINGAMIZI/ MAONI YAKE KWA NJIA YA (MAANDISHI KATIKA OFISI ZA VITONGOJI,
VIJIJ,MITAA KATA AU OFISINI KWA MKURUGENZI WA MJI, KULINGANA NA URAHISI
WA MAWASILIANO KWA WAKATI HUSIKA AU KUTOA MAONI KWENYE MIKUTANO

YA KATA/MITAA/VIJIJI/VITONGOJIL.

Halmashauri ya Mji Makambako, Mtaa wa Sigrid, Barabara kuu ya Njombe, S.L.P 405 Makambako,Njombe, Nukushi Na: 026-
2968891, Simu Na: 026-2968892,
Barua Pepe: td@makambakotc.go.tz, Tovuti: www.makambakotc.go.tz
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