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TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA KIBARUA WA MKATABA
KWA KAZ| YA UDEREVA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Makambako, anapenda kuwatangazia watanzania
wote wenye sifa tajwa hapo chini, kuomba nafasi ya kibarua wa mkataba kwa kazi ya

udereva.
DEREVA DARAJA LA II: NAFASI SABA (7) (DRIVER 1)

SIFA ZA MWOMBAJI
1. Awe na Cheti cha kidato cha nne(FORM V).
. Awe na Leseni ya Udereva Daraja la E AU C1 ya uendeshaji magari ambayo
amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha Ajali.
3. Awe na Cheti cha mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving
Course) yanayotolewa na VETA au chuo kingine kinachotambulika na Serikali.
4. Awe na Cheti cha majaribio ya Ufundi Daraja la Il (Trade test ll-Mechanics).

KAZI NA MAJUKUMU

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.
Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.

Kufanya usafi wa gari.
Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali, na
Kufanya kazi nyingine kadri utakavyoelekezwa na msimamizi wake.

NGAZI YA MSHAHARA
TGS B1, TSHS. 390,000/= Kwa Mwezi.
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MASHARTI YA JUMLA KW, MBA
> A WAO WOTE AMBAY Y
KUAM_A(___ TIWA 4 YO NI YA LAZIMA

Mwombaiji ni lazima awe ni Raia wa Tanzania.

Awe hajavyahi l_<ufungwa kwa makosa ya jinai.
,l\E/I_elombl ni lazima yaambatanishwe na vivuli vya vyeti vya kuzaliwa, kuhitimu
limu ya Sekondari na vyuo vya mafunzo/taaluma vinavyotambuliwa na Serkali.

Awe na_Umri usiozidi miaka 45.
Maombi lazima yaambatanishwe na picha 2 za Passport size za hivi karibuni

Maombi lazima yaambatanishwe na CV (Cursiculum Vitae) (Wasifu).

Awg na umri wa zaidi ya miaka 18.
Hati za matokeo za kidato cha nne na hati za vyeti vya taaluma havitapokelewa.

: Watakapitwa kwenye usaili watajigharamia wenyewe.
10. Maombi yanaweza kuandikwa kwa kutumia lugha ya Kiswahili au Kiingereza.
11.Awe tayari kufanya kazi eneo lolote atakalopangiwa ndani ya Halmashauri ya M;ji

Makambako.
12. Awe na wadhamini wawili (2) ambao ni watumishi wa Serikali.

13.Barua za wadhamini Zipitishwe kwa waaijiri wao.

MAOMBI YOTE YATUMWE KWA ANUANI IFUATAYO:-

MKURUGENZI,
HALMASHAURI YA MJI,
S.L.P 405,
MAKAMBAKO.

MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 10/01/2022
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TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:-
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Kenneth K. Haule

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI

MKURUGENZI
SHALMASHAURI YA M)I
MAKAMBAKO
Halmashauri ya Mji Makambako, Mtaa wa Sigrid, Barabara kuu ya Njombe, S.L.P 405
Makambako,Njombe, Nukushi Na: 026-2968891, Simu Na: 026-2968892,

Barua Pepe: {d@makambakotc.go.tz, Tovuti: www.makambakotc.go.tz
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