

TANGAZO TANGAZO

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI WA MAKAMBAKO ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA WOTE KUFIKA OFISI ZA HALMASHAURI KULIPIA LESENI ZAO ZA BIASHARA NA LESENI ZA VILEO UKIWA NA NAMBA YA NIDA NA HATI YA KODI

(TAX CLEARANCE) KUTOKA MAMLAKA YA MAPATO (TRA).

PIA ANAWAKUMBUSHA WAPANGAJI/WAJENZI WA VIBANDA VYA BIASHARA VYA STENDI KUU YA MABASI,SOKO KUU NA SOKO LA MAGEGERE KUFIKA OFISI ZA HALMASHAURI KULIPA KODI YA PANGO UNAYODAIWA.

ATAKAYEKAIDI TANGAZO HILI ATATOZWA ADHABU (FINE) NA HATUA NYINGINE ZA KISHERIA KUCHUKULIWA,IKIWA NI PAMOJA NA KUFUNGA VIBANDA VISIVYOLIPIWA KODI YA PANGO .

USIKIAPO TANGAZO HILI MTAARIFU NA MWENZAKO NA FIKA OFISI ZA HALMASHAURI KWA TARATIBU ZA KUFANYA MALIPO .

MWISHO WA KULIPA NI SIKU YA JUMANNE TAREHE 21/03/2023

TANGAZO HILI LIMETOLEWA LEO TAREHE 14/03/2023 NA



KENETH K HAULE

MKURUGENZI

HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

MKURUGENZI

HALMASHAURI YA MJI

MAKAMBAKO