



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO



Unapojibutafadhalitaja:
Kumb.Na:MTC/I.20/2.VOLI/69

31/10/2024

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Makambako anapenda kuwataarifu waombaji wa kazi ya **Dereva Daraja la II** waliofanya usaili kati ya tarehe **02/10/2024** hadii tarehe **07/10/2024** Halmashauri imepata kibali kingine cha kuajiri nafasi mbili (2) za Dereva Daraja la II chenye Kumbu. Na. **FA 97/288/01/09** che tarehe **25/06/2024** kutoka Ofisi ya Rais Menejiment ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji anawatangazia waombaji kazi ya **Dereva Daraja la II** waliofaulu usaili wa tarehe 02/10/2024 hadi tarehe 07/10/2024 ambao walihifadhiwa kwenye kazi data (Data base) ya Halmashauri kuripoti **Ofisi ya Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Makambako** Idara ya Utawala na Usimamizi wa Rasilimali watu siku ya Jumanne tarehe **05/11/2024 saa 3:00 Asubuhi** wakiwa na **Vyeti Halisi Vifuatavyo (Cheti cha kidato cha Nne/Sita, Vyeti cha taaluma, Leseni ya udereva, Cheti cha kuzaliwa na Kitambulisho/Namba ya NIDA).**

Majina ya walioitwa kazini ni kama yafuatayo:-

NA.	KADA	MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
01	DEREVA	AHSANTE BELINEGO NGOGO
		BRIGHTON JUMA NGONGOWELE

Limetolewa na:-


SAMWEL M KOMBA

Kaimu: MKURUGENZI HALMASHAURI YA MJI

**MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
MAKAMBAKO**