

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO



Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na: MTC/ I.20/2/73

11/11/2022

**TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI KWA NAFASI ZA
MTENDAJI WA KIJIKI DARAJA LA III, DEREVA DARAJA LA II,
KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III NA MTUNZA KUMBUKUMBU
DARAJA LA II.**

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO ANAWATANGAZIA WAOMBAJI WOTE WA NAFASI ZA KAZI ZA (MTENDAJI WA KIJIKI DRJ III, DEREVA DRJ II, KATIBU MAHSUSI DRJ III NA MTUNZA KUMBUKUMBU DRJ II) WALIOKIDHI VIGEZO KUHUDHURIA USAILI UTAKAOFANYIKA TAREHE 20/11/2022 HADI TAREHE 23/11/2022 KUANZIA SAA 2:00 ASUBUHI KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO ULIOPO KATIKA JENGO LA OFISI KUU YA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO. ORODHA YA WASAILIWA WALIOKIDHI VIGEZO PAMOJA NA RATIBA YA USAILI IMEAMBATANISHWA PAMOJA NA TANGAZO HILI.

RATIBA YA USAILI NI KAMA IFUATAVYO:

NA	KADA/CHEO	TAREHE YA USAILI WA MCHUJO	TAREHE YA USAILI WA VITENDO	TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO YA ANA KWA ANA
1	DEREVA DRJ II	HAKUNA	20/11/2022	21/11/2022
2	KATIBU MAHSUSI DRJ III	HAKUNA	20/11/2022	21/11/2022
3	MTENDAJI WA KIJIKI DRJ III	22/11/2022	HAKUNA	23/11/2022
4	MTUNZA KUMBUKUMBU DRJ II	22/11/2022	HAKUNA	23/11/2022

Katika Usaili huu wasailiwa mnatakiwa kuja na nyaraka **halisi (original)** zifuatazo:

1. Cheti cha kuzaliwa
2. Cheti cha kidato cha nne au kidato cha sita
3. Vyeti vya Taaluma (certificates)
4. Leseni ya Udereva (iliyo hai)
5. Picha mbili za passport size
6. Kitambulisho chochote kinachotambulika na Serikali (kitambulisho cha NIDA, kitambulisho cha mpiga kura, Kitambulisho cha Mkazi, Hati ya Kusafiria, Leseni ya Udereva na Barua ya utambulisho toka Serikali ya Kijiji/Mtaa.

Halmashauri ya Mji Makambako haitahusika na gharama yeyote itakavyoitokeza katika kipindi chote cha usaili.

Ahsante



Kenneth K. Haule

**MKURUGENZI HALMASHAURI YA MJI
MAKAMBAKO**

**MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
MAKAMBAKO**

Halmashauri ya Mji Makambako, Mtaa wa Sigrid, Barabara kuu ya Njombe, S.L.P 405 Makambako, Njombe, Nukushi Na: 026-2968891, Simu Na: 026-2968892,

Barua Pepe: td@makambakotc.go.tz, Tovuti: www.makambakotc.go.tz