JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na:MTC/ 1.20/2/77 24/11/2022

TANGAZO
MATOKEO YA USAILI ULIOFANYIKA TAREHE 24/11/2022 KWA NAFASI YA AJIRA YA
MKATABA KWA NAFASI YA MTEKNOLOJIA DAWA DARAJA LA I

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Makambako anapenda kuwatangazia wasailiwa ambao
majina yao yameorodheshwa kwenye tangazo hili kuwa wamefaulu usaili uliofanyika tarehe
24/11/2022 wa Ajira ya Mkataba kwa nafasi ya Mteknolojia Dawa Daraja la Il na wanatakiwa
kuripoti kazini tarehe 30/11/2022 saa 4:00 asubuhi katika Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri
ya Mji makambako.

Mteknolojia Dawa Daraja Il (Ajira ya Mkataba)

1. Giver A. Huruma,
S.L.P 341 MAKAMBAKO.

2. Jaqueline George Kayeta
S.L.P MBEYA.

Mnatakiwa kuja na nyaraka (halisi na nakala mbili) zifuatazo
e Kitambulisho cha NIDA
e Cheti cha kuzaliwa
¢ Cheti cha kidato cha nne/sita
e Vyeti vya Taaluma vyote
e Leseniya usajili kutoka Baraza la Waphamasia
¢ Picha mbili passport size

Imetolewa na /

K.
MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO

MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MdJI
MAKAMBAKO

CamScanner


https://digital-camscanner.onelink.me/P3GL/g26ffx3k

