JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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OFISI YA RAIS & >
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TAWALA ZA MIKOA NA SERIKAL]| ZA MITAA _]._@
HALMASHAURI YA MJI MAKAMBAKO L W
Unapojibu tafadhali taja
Kumb. Na:MTC/1.20/2/74 11/11/2022

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI KWA NAFASI YA
MTEKINOLOJIA DARAJA Il (AJIRA YA MKATABA).

MEURUGENZI WA HALMASHAURI YA MU MAKAMBAKD ANAWATANGAZIA WACMBAJI
WOTE WA NAFASI YA KAZI YA MTEKINOLOJIA DARAJA LA Il (DAWA) WALIOKIDHI
VIGEZD KUHUDHURIA USAILI UTAKAOFANYIKA TAREHE 24/11/2022 KUANZIA SAA 2:00
ASUBUHI KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA MJ MAKAMBAKO
ULIOPO KATIKA JENGO LA OFIS| KUU YA HALMASHAURI vA MJI MAKAMBAKO. ORODUHA
YA WASAILIWA WALIOKIDHI VIGEZO IMEAM BATANISHWA PAMOJA NA TANGAZO HIL|

Katika Usaili huu wasailiwa mnatakiwa Kuja na nyaraka halisi (original) zifuatazo:

Cheti cha kuzaliwa

Cheti cha kidato cha NNE au kidato cha SITA

Vyeti vya Taaluma (certificates)

Leseni ya usajili kutoka Baraza ia Waphamasia

Flcha mbili za passport size

Kitambulisho chochote kinachotambulka na Serikall (kitambulisho cha NIDA,
kitarmbulisho cha mpiga kura, Kitambulisho cha Mkazi, Hati ya Kusafiria, Leseni ya
Udereva na Barua ya utambulisho toka Serikali ya Kijijitaa

Halmashauri va Mji Makambako haitahusika na ghars@ yeyote itakayojitokeza
katika kipindi chote cha usaili.
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NO. NAME, ADDRESS & TELEPHONE NUMBER GENDER

1 |SOPHIA VICTOR MGAN! S.L.P 1414 IRINGA F

GIVER A. HURUMA P.0.BOX 341
MAKAMBAKO

3 |JAQUELINE GEORGE KAYETA S.L.P MBEYA, F

MEURUGENZL
HALMASHALURI YA Ml
MAKAMBAKD



